MEKO Limousine

ƯU ĐÃI

1/4

Có gì mới

MEKO Limousine Lộ trình & Thời gian Xe

17 Chuyến Xe

260.000₫

Từ

Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
16 Chuyến Xe

260.000₫

Từ

Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
16 Chuyến Xe

270.000₫

Từ

Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
15 Chuyến Xe

270.000₫

Từ

Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
6 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
6 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
6 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
6 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
6 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
5 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
5 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
5 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
5 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
5 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
5 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
5 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
5 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%
2 Chuyến Xe
Sử Dụng Mã DAUTIEN : Giảm Giá tới 30%

MEKO Limousine Hình ảnh

Customer Reviews

4.68
163
5
4
3
2
1

What customers are saying

Loved by travelers

Cleanliness (34)
Punctuality (34)
Driving (29)
AC (28)
Staff behavior (27)
Rest Stops (24)
Mobile Ticket (20)
Seat comfort (5)
Rest stop hygiene (3)

Could be better

Staff behavior (3)

Reviews

Đan Thanh

17 Aug, 2026

Tốt

Đan Thanh

17 Aug, 2026

Yes

Victor

09 Aug, 2026

All perfect

Lorenzo Crupi

15 Aug, 2026

Preciso, veloce ed affidabile! Transfer più che consigliato

Nguyễn Văn Chà

01 Aug, 2026

Tốt

Ni Na

06 Aug, 2026

Tốt

Trần Hằng

05 Aug, 2026

Chuyến đi an toàn, xe mới và sạch sẽ

heidi nguyen

01 Aug, 2026

Excellent

dilek sinci

26 Jun, 2026

It was good

Trương Quang Nhật

18 Jun, 2026

xe trễ giờ gần 1h15'

Khách hàng nói gì về chúng tôi

Ứng dụng rất hữu ích. Mình hay đi du lịch lên đây có đủ các nhà xe mà giá còn rẻ hơn giá của nhà xe vì có nhiều mã giảm giá. Thông tin và hỗ trợ khách hàng rất tốt.

Eric

Đã đặt 3 chuyến đi với redBus

Thì việc mà đặt xe ở trên redBus khá là tiện lợi và dễ dàng. Nó cũng rất là minh bạch về giá cả lẫn. Mình có thể xem được sơ đồ, chỗ ngồi, mọi thứ và có rất là nhiều lựa chọn từ khung giờ cho đến hãng xe. Và em thấy đó là một cái sự trải nghiệm khá là tốt và em sẽ giới thiệu đến bạn bè của em dùng redBus.

Nguyen Thy

Đã đặt 2 chuyến đi với redBus

Dạ em thấy dễ dùng, đặt với nhận vé nhanh chóng mà còn có nhiều vé, có nhiều mã voucher, ưu đãi nữa. Em không phải gọi ra nhà xe để đặt vé cho mình nữa. Mà nhiều lúc thì bên nhà xe họ sẽ quên mất, quên cái vé của em thì em sẽ phải gọi lại cho họ để đặt lại. Thì em đặt qua bên này, nó sẽ gửi thẳng vé về email cho em ạ.

Luu Ly

Đã đặt 3 chuyến đi với redBus

MEKO Limousine Vé Xe Khách Online

Bạn đang tìm kiếm một cách an toàn, đáng tin cậy và giá cả phải chăng để du lịch khắp Việt Nam? Không cần tìm đâu xa! MEKO Limousine, một trong những hãng xe liên tỉnh đang phát triển mạnh mẽ tại Việt Nam, chính là lựa chọn lý tưởng cho bạn. Được tin cậy về chất lượng và sự thoải mái, MEKO Limousine cung cấp dịch vụ của mình trên 0 tuyến đường tại Việt Nam.

Dù bạn đang lên kế hoạch cho một chuyến đi ngắn hay một hành trình dài, MEKO Limousine cung cấp một loạt các phương tiện bao gồm xe khách thường, xe giường nằm, xe Limousine, và dịch vụ xe Cabin — tất cả đều có thể đặt vé tiện lợi online qua redBus Việt Nam.

Giá vé xe khách của MEKO Limousine cho tất cả các tuyến xe đang khai thác với mức giá dao động từ ₫ 750.000 đến ₫ 260.000. Nhà xe MEKO Limousine nổi tiếng vì luôn mang đến những hành trình an toàn, thoải mái và tràn đầy hứng khởi.

Với redBus Việt Nam, bạn có thể xem tất cả thông tin về lịch trình, tiện ích trên xe, đánh giá và giá vé của MEKO Limousine. Chỉ cần vài cú nhấp chuột trên ứng dụng hoặc trang web của redBus, bạn có thể:

  • So sánh nhiều lựa chọn di chuyển
  • Xem lịch trình và giá vé được cập nhật liên tục
  • Thoải mái lựa chọn giữa nhiều loại ghế và dòng xe khác nhau: limousine, ghế ngồi, giường nằm, xe cabin, v.v.
  • Lựa chọn điểm đón/trả khách thuận tiện nhất cho bạn

Cách Đặt Vé Xe Khách MEKO Limousine Trên redBus?

Đặt vé dễ dàng chỉ với vài bước nhanh gọn:

  1. Truy cập website redBus hoặc mở ứng dụng redBus.
  2. Nhập điểm đi, điểm đến và ngày khởi hành.
  3. Tìm và chọn hãng xe MEKO Limousine từ kết quả tìm kiếm (hoặc sử dụng bộ lọc).
  4. Chọn giờ khởi hành, ghế ngồi và loại xe phù hợp.
  5. Hoàn tất đặt vé bằng một trong các phương thức thanh toán an toàn được hỗ trợ.
  6. Nhận ngay Vé điện tử (M-Ticket) qua SMS/email – Không cần phải in vé!

Các tiện nghi xe

Ngả 135° AsientoNgả 135° Asiento
Wi-FiWi-Fi
Đai an toànĐai an toàn
Đèn đọc sáchĐèn đọc sách
Ổ sạcỔ sạc
Truyền hình trung ươngTruyền hình trung ương
Búa (để đập vỡ kính)Búa (để đập vỡ kính)
Ghế ngả lưngGhế ngả lưng
Kệ giữ cốcKệ giữ cốc
Cổng USB để sạcCổng USB để sạc
Hành lýHành lý
Nước đóng chaiNước đóng chai
Điều hòa không khíĐiều hòa không khí
Ghế mát xaGhế mát xa
Khăn mặt giấyKhăn mặt giấy

Phương Thức Thanh Toán

momozalopayVietQRmb-bankBIDV-bankvietin-bankVietcombank

Tại sao nên chọn redBus?

1/5

Nền tảng xe buýt lớn nhất thế giới

Có mặt tại 8 quốc gia trên toàn thế giới

40M+Khách hàng hài lòng
5000+Hãng xe
300k+Vé bán mỗi ngày

Câu hỏi thường gặp

Những tuyến đường phổ biến nào mà MEKO Limousine hoạt động?

MEKO Limousine hoạt động trên nhiều tuyến đường khác nhau tại Việt Nam. Bạn có thể tìm thấy danh sách chi tiết các tuyến đường trên trang web redBus. Chỉ cần tìm kiếm thành phố xuất phát và thành phố đến và lọc kết quả bằng "MEKO Limousine" trong mục "Nhà xe".

MEKO Limousine cung cấp những loại xe khách nào?

MEKO Limousine cung cấp các loại xe khách khác nhau cho các tuyến đường khác nhau như:

  • Xe khách tiêu chuẩn: Lựa chọn tiết kiệm với các tiện ích cơ bản
  • Xe khách giường nằm: Là những xe khách có giường nằm thay vì ghế ngồi, cung cấp thêm các tiện nghi như màn hình TV cá nhân và Wi-Fi
  • Xe giường VIP: Xe khách được thiết kế với sự thoải mái vượt trội, giường nằm sang trọng và Wi-Fi

Bạn luôn có thể kiểm tra "Tiện ích" có sẵn trên từng nhà xe MEKO Limousine trên trang web redBus khi đặt vé xe khách Việt Nam

Chính sách hủy và hoàn tiền cho đặt vé của nhà xe MEKO Limousine như thế nào?

Chính sách hủy và hoàn tiền có thể thay đổi tùy theo loại giá vé bạn chọn và thời điểm hủy trước khi khởi hành. Chúng tôi đề nghị bạn kiểm tra chi tiết chính sách được hiển thị trên trang web đặt vé xe khách.

MEKO Limousine có cung cấp dịch vụ hoặc tiện ích đặc biệt nào không?

Một số loại xe khách của nhà xe MEKO Limousine có thể cung cấp các tiện ích bổ sung ngoài các tiện ích tiêu chuẩn như chỗ để chân, ghế ngả, v.v. Những tiện ích đặc biệt này bao gồm:

  • Hệ thống giải trí cá nhân
  • Cổng sạc USB
  • Wi-Fi
  • Dây an toàn
  • Đèn đọc sách
  • Rèm cửa
  • Giá để cốc

Các tiện ích bổ sung có thể sẽ khác đối với từng loại xe khách, nên hãy đảm bảo kiểm tra thông tin các tiện ích cụ thể được liệt kê cho mỗi loại xe của MEKO Limousine khi đặt vé xe khách trực tuyến.

Làm thế nào để liên hệ với dịch vụ khách hàng của MEKO Limousine?

Bạn có thể liên hệ với dịch vụ khách hàng của MEKO Limousine thông qua các số điện thoại có sẵn trực tuyến trên trang web chính thức của nhà xe hoặc trên các trang dành riêng cho nhà xe của redBus (nếu có). Đối với bất kỳ yêu cầu đặt chỗ hoặc thắc mắc chung nào về đặt chỗ của MEKO Limousine trên redBus, dịch vụ hỗ trợ khách hàng của redBus luôn sẵn sàng giúp đỡ bạn.
Tuyến đường phổ biến của MEKO Limousine
Các tuyến xe khách Khác
Các nhà khai thác khác